Phụ kiện cáp quang

Alantek 1U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve  wire Management
Alantek 306-8R1UBN-0000

Alantek 1U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve wire Management

Alantek 1U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve wire Management..

Liên hệ

Alantek 2U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve  wire Management
Alantek 306-8R2UBN-0000

Alantek 2U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve wire Management

Alantek 2U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve wire Management..

Liên hệ

Alantek 4U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve  wire Management
Alantek 306-8R4U12-0000

Alantek 4U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve wire Management

Alantek 4U 19” rack mount blank fiber optic panel with splice sleeve wire Management..

Liên hệ

Alantek Adaptor Plate  12 Port Loaded SC , M-Mode
Alantek 306-8D0212-MM00

Alantek Adaptor Plate 12 Port Loaded SC , M-Mode

Alantek Adaptor Plate 12 Port Loaded SC , M-Mode..

Liên hệ

Alantek Adaptor Plate  12 Port Loaded SC , S-Mode
Alantek 306-8S0212-SM00

Alantek Adaptor Plate 12 Port Loaded SC , S-Mode

Alantek Adaptor Plate 12 Port Loaded SC , S-Mode..

Liên hệ

Alantek Blank Adaptor Plate 306-8P0000-0000
Alantek 306-8P0000-0000

Alantek Blank Adaptor Plate 306-8P0000-0000

Alantek Blank Adaptor Plate..

Liên hệ

Alantek Cat 6 UTP Dual IDC Jac 302-2QX618-WHAB
Alantek 302-2QX618-WHAB

Alantek Cat 6 UTP Dual IDC Jac 302-2QX618-WHAB

Alantek Cat 6 UTP Dual IDC Jack, White ..

Liên hệ

Alantek Category 5E , Patch / 302-4MU04E-FTXX
Alantek 302-4MU04E-FTXX

Alantek Category 5E , Patch / 302-4MU04E-FTXX

Alantek Category 5E , .Patch /cord 4ft..

Liên hệ

Alantek Category 5E 302-4MU07E-FTXX
Alantek 302-4MU07E-FTXX

Alantek Category 5E 302-4MU07E-FTXX

Alantek Category 5E , .Patch /cord 7ft..

Liên hệ

Alantek Category 6, Patch /cord 10ft 302-4MU106-FTXX
Alantek 302-4MU106-FTXX

Alantek Category 6, Patch /cord 10ft 302-4MU106-FTXX

Alantek Category 6 , .Patch /cord 10ft..

Liên hệ

Alantek Category 6, Patch /cord 7ft 302-4MU076E-FTXX
Alantek 302-4MU076E-FTXX

Alantek Category 6, Patch /cord 7ft 302-4MU076E-FTXX

Alantek Category 6 , .Patch /cord 7ft..

Liên hệ

Alantek Category 6, Patch cord 5ft 302-4MU056-FTXX
Alantek 302-4MU056-FTXX

Alantek Category 6, Patch cord 5ft 302-4MU056-FTXX

Alantek Category 6 , .Patch /cord 5ft..

Liên hệ

Alantek Faceplate US 1-port 302-203201-SHWH
Alantek 302-203201-SHWH

Alantek Faceplate US 1-port 302-203201-SHWH

Alantek Faceplate US 1-port w/shutter Alantek Faceplate US 1-port 302-203201-SHWH..

Liên hệ

Alantek Faceplate US 2-port w/shutter 302-203202-SHWH
Alantek 302-203202-SHWH

Alantek Faceplate US 2-port w/shutter 302-203202-SHWH

Alantek Faceplate US 2-port w/shutter Alantek Faceplate US 2-port w/shutter 302-203202-SHWH..

Liên hệ

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC 3XG-52327M-0030
Alantek 3XG-52327M-0030

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC 3XG-52327M-0030

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC, ( OM 3 ), 3m Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC 3XG-52327M-0030..

Liên hệ

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC, 3m 306-52327M-0030
Alantek 306-52327M-0030

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC, 3m 306-52327M-0030

Alantek M-Mode 50/125( OM2 ) patch cord SC/LC, 3m Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/LC, 3m 306-52327M-0030..

Liên hệ

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/SC, 3m 306-52322M-0030
Alantek 306-52322M-0030

Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/SC, 3m 306-52322M-0030

Alantek M-Mode 50/125 ( OM 2 ) patch cord SC/SC, 3m Alantek M-Mode 50/125 patch cord SC/SC, 3m 306-52322M-0030..

Liên hệ

Alantek Management Panel with Front Cover,1 U 302-201ACM-1UBL
Alantek 302-201ACM-1UBL

Alantek Management Panel with Front Cover,1 U 302-201ACM-1UBL

Alantek Management Panel with Front Cover,1 U Alantek Management Panel with Front Cover,1 U 302-201ACM-1UBL..

Liên hệ

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00BU
Alantek 302-091100-00BU

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00BU

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot..

Liên hệ

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00RD
Alantek 302-091100-00RD

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00RD

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot..

Liên hệ

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00YL
Alantek 302-091100-00YL

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00YL

Alantek Modular RJ45 Rubber Boot Alantek Modular RJ45 Rubber Boot 302-091100-00YL..

Liên hệ

Alantek Patchpanel CAT 6 UTP 24-port 302-201601-24AB
Alantek 302-201601-24AB

Alantek Patchpanel CAT 6 UTP 24-port 302-201601-24AB

Alantek Patchpanel CAT 6 UTP 24-port Alantek Patchpanel CAT 6 UTP 24-port 302-201601-24AB..

Liên hệ

Alantek Patchpanel CAT5E 24-port 302-201001-2400
Alantek 302-201001-2400

Alantek Patchpanel CAT5E 24-port 302-201001-2400

Alantek Patchpanel CAT5E 24-port Alantek Patchpanel CAT5E 24-port 302-201001-2400..

Liên hệ

Alantek Pigtal M-Mode 50/125 SC, 1m 3XG-5P329M-0010
Alantek 3XG-5P329M-0010

Alantek Pigtal M-Mode 50/125 SC, 1m 3XG-5P329M-0010

Alantek Pigtal M-Mode 50/125 SC, 1m..

Liên hệ

Alantek Pigtal S-Mode 9/125 SC, 1m 306-7P329M-0010
Alantek 306-7P329M-0010

Alantek Pigtal S-Mode 9/125 SC, 1m 306-7P329M-0010

Alantek Pigtal S-Mode 9/125 SC, 1m..

Liên hệ

Alantek S-Mode 9/125 patch cord SC/LC, 3m 306-72327M-0030
Alantek 306-72327M-0030

Alantek S-Mode 9/125 patch cord SC/LC, 3m 306-72327M-0030

Alantek S-Mode 9/125 patch cord SC/LC, 3m Alantek S-Mode 9/125 patch cord SC/LC, 3m 306-72327M-0030..

Liên hệ

Alantek SC/SC Duplex Single mode 9/125um Fiber Optic patch cord, 3met
Alantek 306-72322M-0030

Alantek SC/SC Duplex Single mode 9/125um Fiber Optic patch cord, 3met

Alantek SC/SC Duplex Single mode 9/125um Fiber Optic patch cord, 3met..

Liên hệ



Cần tư vấn sản phẩm Phụ kiện cáp quang

Qua những thông tin sản phẩm trên, Khánh An hy vọng đã giúp bạn chọn được Phụ kiện cáp quang đúng mục đích để đưa ra quyết định đầu tư đúng đắn.
Nếu bạn cần thông tin thêm để chọn mua Phụ kiện cáp quang phù hợp vui lòng liên hệ để được tư vấn thêm.


Cách lắp đặt Phụ kiện cáp quang như thế nào, có dễ không ???

Cách lắp đặt Phụ kiện cáp quang rất đơn giản, mỗi sản phẩm đều có tài liệu hướng dẫn đi kèm, đồng thời khi đặt mua Phụ kiện cáp quang của công ty thì bộ phận kỹ thuật của công ty sẽ hướng dẫn lắp đặt hoàn chỉnh và sử dụng thành thạo.
Nhận lắp đặt Phụ kiện cáp quang tận nơi giá rẻ với chi phí thỏa thuận, hậu mãi tốt.


Lắp đặt trọn gói Phụ kiện cáp quang giá rẻ ở đâu và cần yêu cầu gì?

Dịch vụ lắp đặt trọn gói Phụ kiện cáp quang giá rẻ là một giải pháp hiệu quả hiện nay dành cho các doanh nghiệp, công ty, cá nhân, hộ gia đình… Phụ kiện cáp quang trở thành thiết bị ưa chuộng hàng đầu của mọi gia đình và các doanh nghiệp tại Việt Nam.
Dịch vụ lắp đặt Phụ kiện cáp quang giá rẻ là nhu cầu tất yếu của các khách hàng hiện nay. Khánh An luôn chú trọng sản phẩm chất lượng đảm bảo sử dụng và hoạt động hiệu quả dài lâu. Cùng đội ngũ kỹ thuật lành nghề, chuyên nghiệp, chu đáo với khách hàng.
Nắm bắt được nhu cầu cũng như những khó khăn của khách hàng, Khánh An cung cấp gói lắp đặt Phụ kiện cáp quangtrọn bộ giá rẻ. Cam kết các chế độ bảo hành chính hãng, hậu mãi hấp dẫn. Giúp khách hàng yên tâm hơn trong suốt quá trình sử dụng.
Công ty chuyên cung cấp dịch vụ tư vấn, lắp đặt Phụ kiện cáp quang cho Công ty, Doanh nghiệp, Shop thời trang, Khu phố, Tiệm vàng - Kim cương, Nhà xưởng, Khu công nghiệp, Công trình công cộng...
Tư vấn thi công, khảo sát lắp đặt tận nơi trong nhà, ngoài trời, tính toán chi phí và bảng giá thi công lắp đặt theo phương án tối ưu nhất, tiết kiệm chi phí tối đa.


HDSD Phụ kiện cáp quang - Cài đặt cấu hình, chia sẻ Phụ kiện cáp quang chính hãng

Tài liệu hướng dẫn cài đặt Phụ kiện cáp quang , cấu hình và chia sẻ Phụ kiện cáp quang , Hướng dẫn sử dụng Phụ kiện cáp quang, Phần mềm trên máy tính, Apps điện thoại từ xa qua Zalo, Facebook, Teamviewer, Ultraview.
Quý khách cần tìm hướng dẫn cài đặt sử dụng Phụ kiện cáp quang vui lòng download tại: Hướng dẫn sử dụng


Bảng giá bán Phụ kiện cáp quang giá rẻ nhất tại tp hcm và các tỉnh lân cận, Phân phối sỉ lẻ dự án thợ lắp đặt.

Liên hệ kinh doanh để có bảng báo giá Phụ kiện cáp quang mới nhất hiện tại.



Mua Phụ kiện cáp quang ở đâu giá rẻ và có dịch vụ hỗ trợ sau bán hàng tốt nhất ?

Khánh Ancửa hàng bán Phụ kiện cáp quang giá rẻ và hỗ trợ giao hàng tận nơi, an toàn, nhanh chóng.
Được sự ủy quyền làm đại lý cung cấp, lắp đặt và là công ty phân phối Phụ kiện cáp quang, cho nên Khánh An cam kết sẽ là nơi bán Phụ kiện cáp quang giá rẻ, cùng với chiều chính sách và chế độ hậu mãi tốt nhất.
Nhanh tay liên hệ để được hỗ trợ tốt nhất nếu bạn đang cần mua Phụ kiện cáp quang hoặc cần tư vấn xem Phụ kiện cáp quang nào chất lượng tốt

  • CAM KẾT BÁN HÀNG VÀ BẢO HÀNH
  • - Hàng hóa có nguồn gốc, xuất xứ rõ ràng
  • - Sản phẩm chính hãng mới 100%.
  • - Không bán hàng kém chất lượng
  • - Bảo hành bằng tem theo tiêu chuẩn nhà sản xuất.
  • - Đầy đủ phụ kiện đi kèm, tài liệu hướng dẫn sử dụng.
  • - Luôn có giá tốt cho thương mại và kỹ thuật
  • QUYỀN LỢI KHI MUA HÀNG
  • - Có ship COD toàn quốc.
  • - Kiểm tra sản phẩm tại nhà.
  • - Nhận hàng thanh toán tại nhà.
  • - Có lắp đặt tận nơi với chi phí thỏa thuận.
  • - Miễn phí giao hàng nội thành với đơn hàng > 3tr.
  • - Đăng ký thành viên để có cơ hội trở thành đại lý thân thiết.


Chuyên mua bán phân phối thi công lắp đặt Phụ kiện cáp quang giá rẻ, uy tín, hậu mãi tốt tại tphcm và các tỉnh lân cận

5
Công ty Khánh An chuyên : cung cấp sản phẩm và dịch vụ liên quan như: lắp đặt camera quan sát , lắp đặt tổng đài điện thoại , Lắp đặt hệ thống báo trộm , thi công mạng nội bộ , Sửa chữa camera quan sát , Lắp đặt điện văn phòng , máy bộ đàm , máy chấm công , Bộ lưu điện , Lắp camera quan sát tại tphcm , Lắp báo trộm , Lắp máy chấm công , Lắp kiểm soát cửa ra vào , Lắp đặt bộ phát sóng wifi , Lắp đặt chuông cửa có hình , Lắp đặt máy chấm công , Lắp đặt hệ thống âm thanh , Bảo trì hệ thống camera an ninh , Sửa chữa camera quan sát , Sửa chữa tổng đài điện thoại ... thiết bị điện tử viễn thông cho gia đình, văn phòng, nhà máy, xưởng sản xuất, khách sạn, showroom, . . . Khánh An đã có nhiều kinh nghiệm và đã thi công cho nhiều công trình cũng như những dự án trên địa bàn thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận, , Cung cấp sản phẩm chính hãng, đa dạng cùng với chế độ hậu mãi tốt và lâu bền, chúng tôi hy vọng làm hài lòng với tất cả khách hàng.